หมู่ 1,2 วันที่ 2 ก.ค. 62 ณ ห้องหงส์มังกร ชั้น 12 เทศบาลนครรังสิต

รายชื่อผู้ลงทะเบียนเข้าร่วมอบรม

  1. สุนันทา จิตตะเสนีย์ 
  2. นางอารี ทองอ่วม 
  3. พวงผกา บุญช่วย 
  4. วรางค์ภรณ์ ตั้งไพบูลย์ 
  5. อมลรัตน์ ศิริไพฑรูย์ 
  6. ประเทือง น้อยลาศ 
  7. นายศักกยะ ศิริไพฑูรย์ 
  8. สุวรรณี เอื้อถาวรสุข 
  9. วิไลลักษณ์ กล่ำอยู่สุข 
  10. อุไรวรรณ สีหาบุตร 
  11. สังคม สีหาบุคร 
  12. นางวันทนีย์ สมจิต 
  13. อารมณ์ ปาโมก 
  14. ขวัญเมือง กล่ำอยู่สุข 
  15. สุภิกา ศรีศาศวัตกุล 
  16. เสาวลัษณ์ ปาวะนา 
  17. นายโชติธัช เลิศไชย 
  18. ศักดา เรีองจินดาวลัย 
  19. ปิยะมาศ เรือนงาม 
  20.  
  21. วิยะดา วงษ์เสือนุ่ม 
  22. สมพงษ์ เรือนงาม 
  23. อำไพ จันทร 
  24. รัตนาภรณ์​ อิ่มทัศไนย 
  25. มลัยภรณ์ อินทร์ฉาย 
  26. นางวรวิมล รุ่งวิทยา 
  27. สุรภี ตั้งวรกุลชัย 
  28. นางสาวกัลยา ขจรพุทธรักษา 
  29. นายณรงค์ ปานทับ 
  30. นางสาวจริยา บุญเจริญ 
  31. รุ่งระวี สื่อประสาร 
  32. สมศักดิ์ ศรีขจรลาภ 
  33. นางจันทร์ทิพย์ ปรัช์นิธิ 
  34. อานัติ พุ่มท้วม 
  35. ยุรีรัตน์ พิชิตวิริยะกุล 
  36. อภิชิต พิชิตวิริยะกุล 
  37. ยุวดี ศิริชัยวัฒนาโยธินพัฒนา 
  38. พาดารัก พิชิตวิริยะกุล 
  39. ยุวดี ศิริชัยวัฒนาโยธิน 
  40. นางปรานอม จินตะกัน 
  41. อุลัย ม่วงโมรี 
  42. นางจินดา ไกรทองสุข 
  43. นายวิชัย ต้องรักโรจน์ 
  44. น.สบัวคำ ไชยติขะ 
  45. นางสาวสุมาลี ด้วงน้อย 
  46. นายสมศักดิ์ มธุรชาติวนิช 
  47. นางวรารัตน์ เหล่ากูล 
  48. นางสาวคนึงนิตย์ แก้วอุทาน 
  49. สุพัตร พลอยกระจ่างศรี 
  50. ธนาพงศ์ กังงานสถาพงศ์ 
  51. เสาวลักษณ์ ศิลปสุวรรณชัย 
  52. นางวนิดา กาญจนะวรนันท์ 
  53. นายสกนธ์ ร่มเย็น 
  54. นางสาวสุนันทา ร่มเย็น 
  55. พรทิพย์ ศิริรัตน์หอมสุด 
  56. นางสุรัสวดี นุตตานนท์ 
  57. นางแย้ม พึ่งบางกรวย 
  58. นางอ้อยทิพย์ อินทกูล 
  59. นางจำปี อวยพร 
  60. นายจง อวยพร 
  61. อมรรัตน์ หน่องาม 
  62. สัมพันธ์ เต่าจันทร์ 
  63. นายณรงค์ ตรงดี 
  64. ชาญชัย ตั้งอภิวรคุณ 
  65. ลี่เกียง ตั้งอภิวรคุณ 
  66. นางอุไร มาศวิเชียร 
  67. นางสำราญ บุตรศรี 
  68. นอ.วราวุธ อ่อนขาว 
  69. นางสุภาพร อ่อนขาว 
  70. นางจารุดา วรรณสุขใส 
  71. ประไพพร วิกัยกุล 
  72. นิตยา รอดประดิษฐิ์ 
  73. น.ส.สายบัว พันวา 
  74. นายสำเริง ถิรคุณพานิชย์ 
  75. วิรัช อุณหะวัฒน์ 
  76. นางกิ่งกาญจน์ อรุณวัชรินทร์ 
  77. นายประเสริฐ อรุณวัชรินทร์ 
  78. นางสาวกาญจนา กลั่นคันฑา 
  79. วรฤทัย เลิศนารารุจ 
  80. อารี​ ปานศรี 
  81. จริยาพร แซ่อึ้ง 
  82. สุนิสา สุวรรณประทีป 
  83. นางนิต บุญยอด 
  84. นายสุรเวฐย์ สุขจิตร 
  85. นางสาวมะลิวัลย์ จันทร์ชลอ 
  86. กอบลาภ รักชีวงศ์ 
  87. ลำเจียน เกษรมาลี 
  88. นางจินดา คำนวนสินธ์ุ 
  89. นางสมถวิล ทรัพย์สิน 
  90. สิรภรณ์ อ่อนเพ็ง 
  91. สมใจ ทองหุ้ม 
  92. สุกัญญา พฤกษหิรัญ 
  93. นางสม สังข์บุญมาก 
  94. นางเปรม เทียนชัย 
  95. นางสาวอุบล อัครวงษ์ 
  96. นางก้านทอง คล่องการณ์ 
  97. นางจำปี พรมมิ 
  98. สุพร บุญจันทร์ 
  99. บุญเชิด บุญจันทร์ 
  100. อัญชลี เปียสวย 
  101. อัญชลี ปัญโญ 
  102. มลฤดี ปัญโญ 
  103. นางบุญมี ควรอาจ 
  104. นายมานพ ควรอาจ 
  105. นางสาวดวงถวิล ปรีชนิธิ 
  106. นางสุนีย์ บุญมา 
  107. นางสาวสุนันท์ พลาพูลทวีสิน 
  108. นางลัดดา ฉัตรทองถาวร 
  109. นายสุรสิทธิ์ เสรีวัตร 
  110. นางภานุมาศ พรมมา 
  111. นายแสง ศิริเธียรวานิชกุล 
  112. นางอำไพ ศิริเธียรวานิชกุล 
  113. ศิริพร เกรียงชัยพฤกษ์ 
  114. พ.ต.ท.ยศวีร์ ขุนตำรวจเอก 
  115. นางวนิดา คงอาษา 
  116. นายประเทืองศักดิ์ อ้วนสอาด 
  117. นางสมร อ้วนสอาด 
  118. นางสาวเรณุกา มณีแสง 
  119. สุรพล เอี่ยมสวัสดิ์ 
  120. ชัยสิงห์ ปัทมนกุล 
  121. นางรุ่งทิพย์ วิมลขจรกิตติ 
  122. นางสาวคนึงนิตย์ ศรีบางพูน 
  123. นางติ๋ม เมียงชัย 
  124. สุกานดา ชัยประกายวรรณ์ 
  125. กนกพรรณ เพชรมณีสดสวย 
  126. วราพร จันทร์ช่วง 
  127.  
  128. นางสาวิตรี อ่อนสมจิตร 
  129. ฐิติรัตน์ พิมพ์สิน 
  130. นายปรีชา เหรียญประยูร 
  131. นางสาวกชพรรณ ธนาพงษ์กุล 
  132. นางสาวสุวรรณี ธำรงค์เทพพิทักษ์ 
  133. นางสาวพรรณทิพา บุญอำนาจ 
  134. นางประภา จุฬา 
  135. นายจิระพงศ์ หรือเจริญ 
  136. นายประจวบ รักษาศิล 
  137. เลียง โพธิ์ไทร 
  138. นายโกมล กลั่นเกิด 
  139. นางสาวน้อย ยรรยงพาณิชย์ 
  140. นางสาววัชรินทร์ ภูธรธราช 
  141. นางสาวนวลทิพย์ เจริญสบาย 
  142. นางปภาดา เมฆาทรัพย์ 
  143. นางนุจรี ลีวิวิธนนท์ 
  144. นายอภิทัศน์ รวิวรกุล 
  145. น.ส.ธันยภรณ์ เจนวภินน 
  146. นางจินตนา จุลกะ 
  147. น.ส.สุกัญญา กาญจนพงษ์พร 
  148. น.ส.สุพรรณี พิกุล 
  149. น.ส.รุ่งทิวา แซ่นิ้ม 
  150. นายวิชัย ผลพานิชเจริญ 
  151. นางพรทิพย์ เกียรติพัฒนาชัย 
  152. นางศรีสุวรรณ เกียรติพัฒนาชัย 
  153. นางอนงค์ เกิดสุข 
  154. นางดารุณี คุรธคำรพ 
  155. นางนวพร แซ่เจ็ง 
  156. นางสมนึก มีชัย 
  157. น.ส.สมใจ ภูวดลไพศาล 
  158. น.ส.กาญจนา จิระสุคนธมาลย์ 
  159. นางเฉลียว แซ่เล็ก 
  160. นางยุพิน จันทร์รัตน์ 
  161. นางสาวสุรีย์ ธนสิทธิ์สมบูรณ์ 
  162. นางสาวนุชจรี ธนสิทธิ์สมบูรณ์ 
  163. นางธัญสุดา ธานากิจศุภโชค 
  164. นางนฤมล ฉิ่งทอง 
  165. นางละมุด เอกปัญญาชัย 
  166. นางประจวบ รอดไฝ 
  167. นางสุพินพร ศรีอภิเกียรติ 
  168. นางตุ้ม เจริญดี 
  169. นายสมชาย เอกปัญญาชัย 
  170. น.ส.วันดี อำนวยพาณิชย์ 
  171. นางพัชรี สิริโภคินเลิศ 
  172. นางสุนีย์ พัฒนะเศรษฐกุล 
  173. นายปราโมทย์ พรหมทองกุล 
  174. นางสมจิต ประสงค์มงคล 
  175. นางกอบกุล โสภณโภไคย 

© กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลนครรังสิต